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Kumekuwa na mjadala kuhusu Vyeti vya Ndoa vinavyotolewa na
Msajili Mkuu. Ufafanuzi ni kwamba Vyeti vya ndoa vya Serikali
ambavyo hutolewa kwa wanandoa katika Ofisi za Wakuu wa
Wilaya na nyumba za Ibada havina nembo ya Taifa (Bibi na
Bwana) na ni halali.

Aidha, leseni za wafungishaji ndoa zinazotolewa na Msajili Mkuu
ndio zina nembo ya Taifa.
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I[fahamike kwamba Sheria ya Ndoa Sura ya 29 inatambua ndoa
zilizofungwa Kiserikali, Kidini na Kimila.
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